ผู้เขียน หัวข้อ: ตารางการปฏิบัติงาน คลินิกพิเศษ วันที่ 7 - 13 สิงหาคม 2560  (อ่าน 59 ครั้ง)

ออฟไลน์ noy2

• พนักงานธุรการ
  • Full Member
  • การ์ม่า: +0/-1
  • ทีมงานเคลื่อนย้ายผู้ป่วย ยินดีต้อนรับครับ
ตารางการปฏิบัติงาน คลินิกพิเศษ วันที่ 7 - 13 สิงหาคม 2560
« เมื่อ: วันที่ 02 เดือน สิงหาคม ปี 2017, เวลา 07:00:55 น. »
ตารางการปฏิบัติงาน คลินิกพิเศษ วันที่ 7 - 13 สิงหาคม 2560 เป็นต้นฉบับกรุณาดูตัวจริงอีกครั้งอาจมีการ] มิฉะนั้นอาจขาดเวรได้ และงานเคลื่อนย้ายผู้ป่วยถือว่าเป็นความรับผิดชอบของแต่ละบุคคล ต้องลงทะเบียนก่อนและได้รับอนุมัติก่อนนะครับถึงจะสามารถเห็นภาพตารางเวรได้ครับ ดูตารางเวรแล้วลงทะเบียนไว้ด้วยนะครับต่อไปจะปิดให้ดูเฉพาะพนักงานของงานเคลื่อนย้ายผู้ป่วยเท่านั้นนะครับ ถ้าเข้าหรือลงทะเบียนไม่ได้ กรุณาติดต่อที่สำนักงาน โทร. 97342 ครับ
หน้า1
หน้า2
หน้า3